EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
Offline chaongaymoi  
#1 Đã gửi : 29/01/2015 lúc 05:33:21(UTC)
chaongaymoi

Danh hiệu: Active Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 29-01-2015(UTC)

Cảm ơn: 1 lần

nik tôi là nik nguoilangtu bị mod fiuxiu khóa một tháng nếu như việc khóa là công tâm là đúng thì tôi chấp nhận tôi trc giờ chỉ dùng một nik ngày hôm nay  vì sự việc cần sáng tỏ cần làm rõ nên tôi lập nik này để trình bày với ban quan trị diễn đàn,mod fiu xiu thời gian gần đây đánh có thua nhiều,thắng thua cá độ cũng là bình thường thôi bởi không có gì chắc chắn nhưng là mod hẳn sẽ có rất nhiều ae bám càng vì tin tưởng vì sợ ae thua nhiều trong dịp gần tết sẽ ảnh hưởng đến cuộc sống nên tôi có vào topic mod xiu và bảo tạm thời đang đen thì dừng post bài hoặc đánh âm thầm khi nào đỏ thì post lại như thế hay hơn tốt hơn cho mọi người vừa giữ đc hình ảnh của mod và diễn đàn vừa tránh đc việc đang đen kéo ae ra đảo cùng nhưng mod fiuxiu lại cho đó là việc ném đá thì tôi cũng không hiểu và rắp tâm trả thù,khi tôi vào topic của bao công và nói trích nguyên bản"hãy cho em một cái tết với việc bán típ trá hình" bao công vào phủ khai phong và báo cáo mod fiu xiu ban nik nguoilangtu của tôi một tháng việc tôi nói bao công bán típ là có thật có cả tin nhắn bán típ tôi giữ danh dự cho thành viên nên không post nên vậy mà fiuxiu vì hiềm khích cá nhân vào ban nik tôi một tháng thật là nực cười tôi định copy cả topic bao công báo án ở phủ khai phong nhưng không copy đc vì quá dài ban quan trị có thể vào topic đó để xem,quy định ở mỗi diễn đàn là đúng và cần thiết nhưng xin hãy thực hiện đúng đừng để các thành viên phải thắc mắc có như thế diễn đàn ngày càng phát triển xin ban quan trị trả lời và làm rõ ràng sự việc,mod fiu xiu cần đối chấp tôi sẵn sàng đối chấp ba mặt một lời là người đại diện diễn đàn đừng làm những việc để diễn đàn đi xuống.thank ban quản trị

đây là link topic của bao công lập các thành viên ban quản trị xem và đánh giá cho dễ ://forum.cadovn.com/yaf_postst265234_MUNG-2-THANG-CHAP.aspx#post5833821

Sửa bởi người viết 29/01/2015 lúc 08:14:26(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

Quảng cáo
Offline bạch_thủ_chì  
#2 Đã gửi : 29/01/2015 lúc 05:39:25(UTC)
bạch_thủ_chì

Danh hiệu: Master Member

Gia nhập: 24-10-2010(UTC)

Cảm ơn: 1660 lần

bạn có thể chụp ảnh tin nhan bán tip ko

Offline chaongaymoi  
#3 Đã gửi : 29/01/2015 lúc 06:00:14(UTC)
chaongaymoi

Originally Posted by: bạch_thủ_chì Go to Quoted Post
bạn có thể chụp ảnh tin nhan bán tip
tin nhắn có hơn 4 tháng trc nên máy tôi cũng không lưu nhưng sự việc là có hôm đó cũng rỗi việc tiện có số do một mem trên diễn đàn cho nên nt để tính trêu thằng bao chửng một tí và dọa cho nó chừa thói bán típ đi và diễn đàn cũng là ảo, mỗi người có cuộc sống riêng nên cũng chỉ chủ yếu cảnh báo ae chứ không can thiệp sâu vấn, đề minh muốn nói bạn fiu xiu cho rằng mình gạch đá bạn đó nên rắp tâm kiếm cớ trả thù bạn có thể vào topic báo án của bao công xem mình có nói gì quá đáng không đặt địa vị bạn là mod bạn có cho đó là lời khiêu khích hay không và có cần ban nik những một tháng không bạn cứ xem và coment công tâm,khóa nik hay không không quan trọng vấn đề là ở đây không rõ ràng và minh bạch trc giờ chỉ dùng một nik đó còn nik lập từ năm 2007 từ lâu không nhớ pass nên không vào đc,việc phải lập nik mới này để hỏi rõ ràng khiến mình rất khó chịu vấn để danh dự cần phải rõ ràng ai làm gì trong lòng hiểu rõ là thanh niên là người đàn ông hãy tự giác và quân tử nếu muốn tiến dài trên con đường sự nghiệp fiuxiu hay bao công có đọc đc hãy suy ngẫm xin ban quản trị hãy làm rõ ràng 

Sửa bởi người viết 29/01/2015 lúc 06:01:14(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

Offline bạch_thủ_chì  
#4 Đã gửi : 29/01/2015 lúc 06:11:37(UTC)
bạch_thủ_chì

Originally Posted by: chaongaymoi Go to Quoted Post
<p>
tin nhắn có hơn 4 tháng trc nên máy tôi cũng không lưu nhưng sự việc là có hôm đó cũng rỗi việc tiện có số do một mem trên diễn đàn cho nên nt để tính trêu thằng bao chửng một tí và dọa cho nó chừa thói bán típ đi và diễn đàn cũng là ảo, mỗi người có cuộc sống riêng nên cũng chỉ chủ yếu cảnh báo ae chứ không can thiệp sâu vấn, đề minh muốn nói bạn fiu xiu cho rằng mình gạch đá bạn đó nên rắp tâm kiếm cớ trả thù bạn có thể vào topic báo án của bao công xem mình có nói gì quá đáng không đặt địa vị bạn là mod bạn có cho đó là lời khiêu khích hay không và có cần ban nik những một tháng không bạn cứ xem và coment công tâm,khóa nik hay không không quan trọng vấn đề là ở đây không rõ ràng và minh bạch trc giờ chỉ dùng một nik đó còn nik lập từ năm 2007 từ lâu không nhớ pass nên không vào đc,việc phải lập nik mới này để hỏi rõ ràng khiến mình rất khó chịu vấn để danh dự cần phải rõ ràng ai làm gì trong lòng hiểu rõ là thanh niên là người đàn ông hãy tự giác và quân tử nếu muốn tiến dài trên con đường sự nghiệp fiuxiu hay bao công có đọc đc hãy suy ngẫm xin ban quản trị hãy làm rõ ràng&nbsp;</p>
bạn đưa link topic đó lên đây vào cho tiện. tìm lại cung khó
Offline chaongaymoi  
#5 Đã gửi : 29/01/2015 lúc 06:36:36(UTC)
chaongaymoi

tin nhắn có hơn 4 tháng trc nên máy tôi cũng không lưu nhưng sự việc là có hôm đó cũng rỗi việc tiện có số do một mem trên diễn đàn cho nên nt để tính trêu thằng bao chửng một tí và dọa cho nó chừa thói bán típ đi và diễn đàn cũng là ảo, mỗi người có cuộc sống riêng nên cũng chỉ chủ yếu cảnh báo ae chứ không can thiệp sâu vấn, đề minh muốn nói bạn fiu xiu cho rằng mình gạch đá bạn đó nên rắp tâm kiếm cớ trả thù bạn có thể vào topic báo án của bao công xem mình có nói gì quá đáng không đặt địa vị bạn là mod bạn có cho đó là lời khiêu khích hay không và có cần ban nik những một tháng không bạn cứ xem và coment công tâm,khóa nik hay không không quan trọng vấn đề là ở đây không rõ ràng và minh bạch trc giờ chỉ dùng một nik đó còn nik lập từ năm 2007 từ lâu không nhớ pass nên không vào đc,việc phải lập nik mới này để hỏi rõ ràng khiến mình rất khó chịu vấn để danh dự cần phải rõ ràng ai làm gì trong lòng hiểu rõ là thanh niên là người đàn ông hãy tự giác và quân tử nếu muốn tiến dài trên con đường sự nghiệp fiuxiu hay bao công có đọc đc hãy suy ngẫm xin ban quản trị hãy làm rõ ràng 

bạn đưa link topic đó lên đây vào cho tiện.
tìm lại cung khó
bạn xem đi http://forum.cadovn.com/yaf_postst265234_MUNG-2-THANG-CHAP.aspx#post5833821 ở trên chửi nhau tùm lum chẳng bị sao mình nhận xét một câu bị band một tháng ban xem cả topic đi và nếu như bạn là mod  bạn đánh giá như nào

Offline chaongaymoi  
#6 Đã gửi : 29/01/2015 lúc 06:39:22(UTC)
chaongaymoi

bạn xem nik người lãng tử mình nói một câu sau đó bao công nói lại bậy bạ mình không thèm chấp không đối lời sau đó bao công báo an bạn có thể xem ở góc phủ khai phong này và mod fiu vào và bảo khiêu khích band một tháng pó tay
Bao_Công  
#7 Đã gửi : 29/01/2015 lúc 06:56:41(UTC)
Bao_Công

Danh hiệu: Silver Member

Gia nhập: 27-11-2013(UTC)

Cảm ơn: 2167 lần

tao nhắc lại lần cuối nha.tao và mày và mod fiu chả ai động ai.

nick mày rất nhiều lần phát biểu  rất láo và khiêu khích gây sự không chỉ riêng tao.

Mày kêu tao bán tip thì cứ đưa bằng chứng MOD band tao chịu không hối tiếc.

Tao chơi room cùng hơn năm rồi và tao thế nào nhiều a e hiểu.

Nếu mày không gây sự thì tao chả báo án làm gì.

Tóm lại đường ai nấy đi, tiền ai nấy đánh,topic ai nấy chơi không gây sự hay cmt bậy là ok

Nếu có người gấp lửa bỏ tay mày thấy phỏng không?Cứ để các NOD vs BQT xử.thanks

ĐỪNG QUÊN CHA MẸ GIA ĐÌNH CÔNG ƠN NGHĨA LỘC NẶNG TÌNH NHA CÔNG BÚT KI NÓ RẤT LÀ NGÔNG CÔNG TA GIẾT NÓ CHO XONG NỢ ĐỜI. )!@&@(@((((
thanks 1 người cảm ơn Bao_Công cho bài viết.
audi111 trên 14-02-2015(UTC) ngày
Offline chaongaymoi  
#8 Đã gửi : 29/01/2015 lúc 07:01:15(UTC)
chaongaymoi

Originally Posted by: Bao_Công Go to Quoted Post

nick mày rất nhiều lần phát biểu  rất láo và khiêu khích gây sự không chỉ riêng tao.

Tóm lại đường ai nấy đi, tiền ai nấy đánh,topic ai nấy chơi không gây sự hay cmt bậy là ok

vào topic người khác coment lịch sự vào đừng gào lên thế không có lửa không có khói đâu tại sao tôi không bảo người khác bán típ lại bảo bạn thanh niên đừng gian dối như thế đây là topic tôi lập để báo cáo lên ban quan trị chứ không phải topic để bạn gây sự thank

Offline bạch_thủ_chì  
#9 Đã gửi : 29/01/2015 lúc 07:02:24(UTC)
bạch_thủ_chì

bạn đưa link topic đó lên đây vào cho tiện.
tìm lại cung khó
bạn xem đi http://forum.cadovn.com/yaf_postst265234_MUNG-2-THANG-CHAP.aspx#post5833821 ở trên chửi nhau tùm lum chẳng bị sao mình nhận xét một câu bị band một tháng ban xem cả topic đi và nếu như bạn là mod  bạn đánh giá như nào

cứ để mod và BQT xem xét

nhưng kể ra band 1 tháng cũng hơi nặng  cho 1 tuần là đẹp

Bao_Công  
#10 Đã gửi : 29/01/2015 lúc 07:04:42(UTC)
Bao_Công

Danh hiệu: Silver Member

Gia nhập: 27-11-2013(UTC)

Cảm ơn: 2167 lần

cứ để các mod làm việc.tóm lại tôi và cậu chả thằng nào liên quan

Vàng  thiệt không sợ lửa!

Nên từ nay đừng vào topic gây sự là ok, còn tái diễn tôi cứ nhờ MOD xử.Thanks!

Sửa bởi người viết 29/01/2015 lúc 07:08:49(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

ĐỪNG QUÊN CHA MẸ GIA ĐÌNH CÔNG ƠN NGHĨA LỘC NẶNG TÌNH NHA CÔNG BÚT KI NÓ RẤT LÀ NGÔNG CÔNG TA GIẾT NÓ CHO XONG NỢ ĐỜI. )!@&@(@((((
thanks 1 người cảm ơn Bao_Công cho bài viết.
Offline chaongaymoi  
#11 Đã gửi : 29/01/2015 lúc 07:20:45(UTC)
chaongaymoi

Originally Posted by: Bao_Công Go to Quoted Post

bạn bach thu chi xem hộ mình vào coment như này xong vẫn đi báo án đc chẳng ai nói gì vào ẫm ĩ pó tay

Sửa bởi người viết 29/01/2015 lúc 07:21:21(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

Offline chaongaymoi  
#12 Đã gửi : 29/01/2015 lúc 07:45:07(UTC)
chaongaymoi

mod và ban quản trị vào xử lí rõ ràng nhé
Offline BQT.CDVN  
#13 Đã gửi : 29/01/2015 lúc 09:50:50(UTC)
BQT.CDVN

Danh hiệu: Moderator

Medals: Medal: Medal of Honor Cadovn

Nhóm: Moderator
Gia nhập: 20-01-2014(UTC)

Cảm ơn: 355 lần

Nick nguoilangtu chuyên đi ném đá khiêu khích, đã cảnh cáo nhiều lần vẫn tái phạm,

các nick nào có bằng chứng bán tips sẽ xữ lý triệt để

những thành phần này không welcome

Sửa bởi quản trị viên 29/01/2015 lúc 10:22:23(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

kto & cadovn
thanks 1 người cảm ơn BQT.CDVN cho bài viết.
Ai đang xem chủ đề này?
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.