EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
Offline NghiaKeno  
#1 Đã gửi : 02/08/2015 lúc 10:10:02(UTC)
NghiaKeno

Danh hiệu: Senior Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 17-04-2015(UTC)

Cảm ơn: 157 lần
mình định sắm 1 bộ phát WIFI loại mà xe giường nằm hay dùng để gắn vào chiếc xế cùi mà ko biết chất lượng nó thế nào nhỉ..??nghe tụi bán nó nói cũng tốt nhưng mình muốn ae đã từng xài tư vấn thêm.. p/s: mình công tác ở vùng sóng yếu .dùng loại nào phù hợp nhất..??Think

Sửa bởi người viết 02/08/2015 lúc 10:11:10(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

..."Chúng ta không thể thay đổi được HƯỚNG GIÓ nhưng có thể điều khiển được CÁNH BUỒM..""
Quảng cáo
Offline NghiaKeno  
#2 Đã gửi : 02/08/2015 lúc 11:29:29(UTC)
NghiaKeno

up..ko ai biết ah..?? Think Think Think
..."Chúng ta không thể thay đổi được HƯỚNG GIÓ nhưng có thể điều khiển được CÁNH BUỒM..""
Offline Happy Star  
#3 Đã gửi : 03/08/2015 lúc 03:21:14(UTC)
Happy Star

Gia nhập: 23-07-2015(UTC)
Man
United States

Originally Posted by: NghiaKeno Go to Quoted Post
mình định sắm 1 bộ phát WIFI loại mà xe giường nằm hay dùng để gắn vào chiếc xế cùi mà ko biết chất lượng nó thế nào nhỉ..??nghe tụi bán nó nói cũng tốt nhưng mình muốn ae đã từng xài tư vấn thêm.. p/s: mình công tác ở vùng sóng yếu .dùng loại nào phù hợp nhất..??Think

cái này là thiết bị để kết nối với sóng 3G phát ra wifi mà, cứ cái nào xài cũng được. quan trọng là sóng 3G nhà mạng nào xài sóng tốt thôi bác ơi. mà xài mấy gói MAX trọn gói thì cứ như shit, hét dung lượng thì nó chậm thì thôi rồi, mà có thì dùng đỡ thôi, sống chung với 3G thì chịu thôi bác ạ.

hay bác dùng cái loại này đi, truyền tín hiệu cũng tốt đấy hàng TP-LINK M5350 nè, giá tầm 1.5 chai thôi 

thanks 1 người cảm ơn Happy Star cho bài viết.
NghiaKeno trên 03-08-2015(UTC) ngày
Offline NghiaKeno  
#4 Đã gửi : 03/08/2015 lúc 05:45:15(UTC)
NghiaKeno

Originally Posted by: Happy Star Go to Quoted Post
cái này là thiết bị để kết nối với sóng 3G phát ra wifi mà, cứ cái nào xài cũng được. quan trọng là sóng 3G nhà mạng nào xài sóng tốt thôi bác ơi. mà xài mấy gói MAX trọn gói thì cứ như shit, hét dung lượng thì nó chậm thì thôi rồi, mà có thì dùng đỡ thôi, sống chung với 3G thì chịu thôi bác ạ. hay bác dùng cái loại này đi, truyền tín hiệu cũng tốt đấy hàng TP-LINK M5350 nè, giá tầm 1.5 chai thôi
uh.chán thật.loại đó có ổn ko bạn..
Offline Happy Star  
#5 Đã gửi : 03/08/2015 lúc 07:19:52(UTC)
Happy Star

Gia nhập: 23-07-2015(UTC)
Man
United States

Originally Posted by: Happy Star Go to Quoted Post
cái này là thiết bị để kết nối với sóng 3G phát ra wifi mà, cứ cái nào xài cũng được. quan trọng là sóng 3G nhà mạng nào xài sóng tốt thôi bác ơi. mà xài mấy gói MAX trọn gói thì cứ như shit, hét dung lượng thì nó chậm thì thôi rồi, mà có thì dùng đỡ thôi, sống chung với 3G thì chịu thôi bác ạ. hay bác dùng cái loại này đi, truyền tín hiệu cũng tốt đấy hàng TP-LINK M5350 nè, giá tầm 1.5 chai thôi
uh.chán thật.loại đó có ổn ko bạn..

hàng cả bạc triệu rồi, k ổn sao được, chạy ổn lắm đấy, hãng tp-link xài ngon mua cục hiệu đó nó có kiểm tra thông số kết nối bao nhiêu máy truy cập vào luôn với chất lượng sống nữa. cứ thử trải nghiệm đi bro. k thì đi ra ngoài kiếm người ta tư vấn cho mà xài. 

k thì lấy cái điện thoại xì smartphone ra phát wifi ra mà xài đi cũng được mà 

Sửa bởi người viết 03/08/2015 lúc 07:21:28(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

thanks 1 người cảm ơn Happy Star cho bài viết.
NghiaKeno trên 03-08-2015(UTC) ngày
Ai đang xem chủ đề này?
Guest
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.